Don saduwa da bukatun haɗin gwiwar OEM na dandamali maras amfani, IWAVE ya ƙaddamar da ƙaramin girman, babban ayyuka uku-band MIMO 200MW MESH allon, wanda ke ɗaukar yanayin mai ɗaukar kaya da yawa kuma yana haɓaka matuƙar matuƙar direban yarjejeniya MAC. Yana iya ɗan lokaci, da ƙarfi da sauri gina hanyar sadarwa ta IP mesh mara igiyar waya ba tare da dogaro da kowane kayan sadarwa na asali ba. Yana da damar da za a iya tsarawa, sake dawo da kai, da kuma tsayin daka ga lalacewa, kuma yana goyan bayan watsa shirye-shiryen multi-hop na ayyukan multimedia kamar bayanai, murya, da bidiyo. Ana amfani dashi sosai a cikin birane masu wayo, watsa bidiyo mara waya, ayyukan ma'adinai, tarurrukan wucin gadi, kula da muhalli, kashe gobarar jama'a, yaƙi da ta'addanci, ceton gaggawa, sadarwar soja ɗaya, sadarwar abin hawa, jirage marasa matuƙa, motocin da ba a sarrafa su ba, jiragen ruwa marasa matuki, da sauransu.
Mesh mara igiyar waya ta hanyar fasahar sadarwar kai-tsaye tana da halaye na babban bandwidth, sadarwar atomatik, kwanciyar hankali mai ƙarfi da daidaita tsarin cibiyar sadarwa mai ƙarfi. Ya dace musamman don buƙatun sadarwa a wurare masu sarƙaƙƙiya kamar ƙarƙashin ƙasa, ramuka, cikin gine-gine, da wuraren tsaunuka. Yana iya zama da kyau sosai don warware babban-bandwidth bidiyo da watsa bayanai cibiyar sadarwa bukatun.
Fasahar MIMO muhimmiyar ra'ayi ce a fasahar sadarwa mara waya. Yana iya inganta iyawa da amincin tashoshi mara igiyar waya da haɓaka ingancin sadarwar mara waya. An yi amfani da fasahar MIMO sosai a tsarin sadarwa mara waya daban-daban kuma ta zama wani muhimmin bangare na fasahar sadarwa ta zamani.
Sabuwar Kaddamar da Tactical Manpack Mesh Radios tare da PTT,IWAVE ya ɓullo da fakitin MESH mai watsa rediyo, Model FD-6710BW. Wannan babban radiyo ne na dabarar fakitin bandwidth na UHF.
Fasaha ta MIMO tana amfani da eriya da yawa don watsawa da karɓar sigina a filin sadarwa mara waya. Eriya da yawa na duka masu watsawa da masu karɓa suna haɓaka aikin sadarwa sosai. Ana amfani da fasahar MIMO galibi a cikin filayen sadarwar wayar hannu, wannan fasaha na iya haɓaka ƙarfin tsarin, kewayon ɗaukar hoto, da rabon sigina-zuwa amo (SNR).
FD-605MT shine tsarin MANET SDR wanda ke ba da amintaccen haɗin gwiwa, ingantaccen abin dogaro ga dogon lokaci na gaske HD bidiyo da watsa telemetry don sadarwa na NLOS (wanda ba na gani ba), da umarni da sarrafa drones da robotics. FD-605MT yana ba da amintacciyar hanyar sadarwar IP tare da ɓoye ƙarshen-zuwa-ƙarshe da haɗin haɗin Layer 2 mara kyau tare da ɓoye AES128.